Túlkalisti Alþjóðastofu

Vinsamlega kynnið ykkur verklagsreglur um túlkaþjónustu og upplýsingar um greiðslur á túlkaþjónustu á vef Sjúkratrygginga Íslands

Albanska

Í gegnum Alþjóðasetur Reykjavíkur - 530-9300 - asetur@asetur.is

Arabíska

Ahmed Essabiani /einnig Marokkó - 845-4514 - ahmed146@live.com
Ghasoub Abed /einnig Hebreska - 821-1811, 462-2733, 615-0100 - ghasoub@ma.is
Sardar Davoody/einnig Kurdiska - 848-0337 - sardardavoody@gmail.com
Fayrouz Nouh (arabíska/enska) - 821-8654 - fayrouznouh@gmail.com 

Búlgarska

Hristo Petrov Slavkov - 776-0068 - hristo96@hotmail.com

Danska

Alice Emma Zackrisson - 462-1542 - alice@simnet.is

Enska

Ólafur Rafn Jónsson (Löggiltur dómtúlkur og skjalaþýðandi) - 659-4831 - orafn@internet.is
Ghasoub Abed - 821-1811, 462-2733, 615-0100 - ghasoub@ma.is 

Filippseyska

Rosanna Eydis Araojo - 691-5063 - rosannaey67@gmail.com
Maria Evangeline Bjarnason - 462-4926 - vangie@simnet.is

Grænlenska

Samuel Sandgereen - 868-4463 - greenice@simnet.is

Hebreska

Ghasoub Abed /einnig Arabíska - 821-1811, 462-2733, 615-0100 ghasoub@ma.is

Ítalska

Serena Simona Pedrana - 661-4638 - serena.pedrana@gmail.com

Kúrdíska

Sardar Davoody/einnig Arabíska - 848-0337 - sardardavoody@gmail.com

Lettneska

Aija Burdikova -786-1287 - burdaija@gmail.com

Litháenska

Juratė Asgeirsson - 894-1254 - jurateasgeirsson@gmail.com
Veronika Guseva - 663-8152 - verynika.lagun@gmail.com

 

Pólska

Ingvi Vaclav Alfreðsson - 867-0577 - ivaclav@internet.is
Dóróthea Tómasdóttir - 847-4484 - dorotad@internet.is
Eva María Ingvadóttir - 845-5957 - evamariaingvadottir@gmail.comevamaria@akureyri.is
Radoslav Dudziak (Radek) - 846-0458 - rbdudziak@gmail.com
Karol Walejko - 863-8957 - karolw97@hotmail.com
Magdalena Sóley Jakobsdóttir - 616-2635 - elskan@interia.pl
Magdalena Þórarinsdóttir - 655-1292 - magdalenabth@gmail.com 
Marteinn Jakob Ingvason - 865-4925 - marianek65@yahoo.co.uk
Marzena Maria Kempisty - 894-9377 - marzena@akmennt.is
Natalia Olender - 616-7724 - nataliaolender@hotmail.com

Portúgalska 

Fernando Manuel C Freitas Meira - 822-2570 - fmeira@gmail.com

Rússneska 

Yuri Kravtchouk - 846-7500 - yuri@simnet.is
Aleksei Kravtchouk - 866-7275 - alx@mi.is
Krystina Tsintchanna - 856-2492 - kristina3789@hotmail.com
Veronika Guseva - 663-8152 - verynika.lagun@gmail.com

Spænska

Ármann Ketilsson - 897-6036 - armann@aksmidi.is
Yairina Rodriguez - 659-5082 - yairi2988@hotmail.com

Tælenska

Kamonrat Tiemrat - 824-0758 , 571-8080 (vinna) - tiemrat123@gmail.com
Amporn Gunnarsson - 787-4224 - ampornsawatdde@gmail.com
Andreasan Sompit (viðurkennd skjalaþýðing hjá UTL; tælenska – enska - íslenska) - 564-5825 / 896-2170

Þýska

Bjarki Þórðarson - 845-7825 - bjolfurice@gmail.com
Jutta Maria Knur - 842-0042 - moving-matrix@web.de

 

Síðast uppfært 14. nóvember 2019